Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 4 trong tổng số 4
    Số bài viết
    27

Icon14 Hướng dẫn cách dùng editor tool để lập và chỉnh sửa chỉ số cầu thủ

Mình muốn dùng editor tool có sẵn trong FM2010 để tạo 1 cầu thủ trong vai trò tiền vệ tấn công có các chỉ số cần thiết max. Mình thử nhìu lần nhưng khi vào trong game chỉ số vẫn thấp hơn bình thường. Mình đã chú ý đến PA và Ca rồi. PA mình để 190 còn CA là 199.Còn tổng các chỉ số cụ thể cũng vừa tròn như thế. Ai có thể hướng dẫn mình cách chỉnh để max 1 số chỉ số ko? Cảm ơn rất nhiều

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của berbartov Bài viết
    Mình muốn dùng editor tool có sẵn trong FM2010 để tạo 1 cầu thủ trong vai trò tiền vệ tấn công có các chỉ số cần thiết max. Mình thử nhìu lần nhưng khi vào trong game chỉ số vẫn thấp hơn bình thường. Mình đã chú ý đến PA và Ca rồi. PA mình để 190 còn CA là 199.Còn tổng các chỉ số cụ thể cũng vừa tròn như thế. Ai có thể hướng dẫn mình cách chỉnh để max 1 số chỉ số ko? Cảm ơn rất nhiều
    Thứ 1, CA>PA, bạn thật là vãi
    Thứ 2, bạn cho là tròn, còn thực tế nó có chuẩn ko thì bạn phải post ảnh bạn chỉnh mới biết được
    Thứ 3, nếu bạn cho thằng đó là cầu thủ trẻ thì máy sẽ để Ca, PA ko giống bạn chỉnh, chỉ số cũng thấp hơn để khi train lên mới được chuẩn

Số bài viết
    896
    éo hỉu sao cái edit tool skin gì mà khó nhìn vãi
    đau hết cả mắt

Số bài viết
    27
    Mình viết nhầm chỗ PA và CA. Mình đã tính đúng chỉ số rồi và tuổi cũng là tương đối để sinh năm 1982.Ko thể hiểu dc.Không bít edit từ cầu thủ khác như Messi có ko ko nữa? Có thời gian mình thử xem.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới